ಹೀರೋಯಿನ್ ಗಳು ಹೊರಗೆ ಬಂದಾಗ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಏನಾಗಿದೆ ಅಂತ ತಿಳಿದರೆ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳುತ್ತೀರಾ… ಹೀಗೂ ಮಾಡ್ತಾರಾ

ತನ್ನ ಡಿನ್ನರ್ ಔಟಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ತೊಂದರೆಗೀಡಾದ ಕಪ್ಪು ಡೆನಿಮ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬಿಳಿ ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಮತ್ತು ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಶ್ರಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಿದರು. ನಟನು ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಭೋಜನದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಳು ಮತ್ತು ಅವಳ ಮೇಕಪ್ ಅನ್ನು ಅವಳ ಮಿಡಿಯಾಗಿ ತೆರೆದು, ಅವಳ ಕಿವಿಯ ಹಿಂದೆ ಕೂಡಿಸಿದಳು.

ಮೊನ್ನೆ ಗುರುವಾರ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮುಂಬೈನ ಬಾಂದ್ರಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಪತಿ ಮತ್ತು ನಟ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅಂದು ಸಂಜೆ ದೀಪಿಕಾ ಊಟಕ್ಕೆ ಹೋದಾಗ ರಣವೀರ್ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಲಿಲ್ಲ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಎಂದು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಹಿಂದಿ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವು ವಿಶ್ವದ ಎರಡನೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಚಲನಚಿತ್ರ ಉದ್ಯಮವಾಗಿದೆ. ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ನಟ-ನಟಿಯರು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಬಹಳ ಜನಪ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತುಂಬಾ ಮತಾಂಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ತಾರೆಯ ನೋಟವನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರ ಆಕರ್ಷಕ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಗ್ಲಾಮರ್ ಅವರನ್ನು ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಆಳುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ. ಈ ನಟಿಯರು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ, ಅವರ ಖ್ಯಾತಿ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯವು ಅಪಾಯದಲ್ಲಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಯುವತಿಯರಿಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳದ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಿರಬಹುದು. ಇಂತಹ ಕಿರುಕುಳದ ಘಟನೆಗಳು ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರಿಗೆ ನಡೆದಿವೆ ಎಂದು ಕೆಲವೇ ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಸುಂದರ ನಟಿಯರೊಂದಿಗೆ ಚೆಲ್ಲಾಟವಾಡುವಂತಹ ಘಟನೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ. ಅಂದಹಾಗೆ, ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಫ್ಲರ್ಟ್‌ಗಳ ಎಲ್ಲ ಗಡಿಗಳನ್ನು ದಾಟಿದ ನಟಿಯರ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳೋಣ.

2010 ರಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಪ್ರಬಲ ಹುಡುಗಿ ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಕೂಡ ಕಿರುಕುಳಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದರು. ಆ ವೇಳೆ ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಗ್ರೂಪ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಇದಲ್ಲದೇ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಆಕೆಯನ್ನು ಮುಟ್ಟಲು ಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಸೋನಾಕ್ಷಿಯನ್ನು ಬೌನ್ಸರ್‌ಗಳು ಕರೆದೊಯ್ದರು, ಆದರೆ ಅವರು ಅಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *