ಅಮಲಾ ಪಾಲ್ ಪಬ್ ನಲ್ಲಿ ಏನ್ ಮಾಡಿದ್ರು ಗೊತ್ತಾ, ನೋಡಿದ್ರೆ ಶಾಕ್ ಆಗ್ತೀರ, ಯಾರಾದರೂ ಹೀಗೆ ಮಾಡ್ತಾರಾ….

ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ಮಧ್ಯೆ ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ ಹೊರಬರಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ ಅಮಲಾ ಪೌಲ್, ಗೋವಾ ಬೀಚ್-ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನೆಚ್ಚಿನ ವಿಹಾರ ತಾಣಕ್ಕೆ ವಿಹಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅನೇಕ ಇತರ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ನಡುವೆ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಫೋಟೋಗಳು ನಿಮಗೆ ಅಸೂಯೆ ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

ಅಮಲಾ ಪೌಲ್ ಬಕೆಟ್ ಲೋಡ್ ಮೋಜಿನಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದೈ ನಟಿ Instagram ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಗೋವಾ ರಜೆಯ ಎರಡು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ಪ್ರಪಂಚದ ಗೊಂದಲದಿಂದ ವಿರಾಮ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ.

ನೀವು ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಒಪ್ಪುತ್ತೀರೋ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬುದು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ನೀವು ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ಅದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರಬೇಕು. ಇಲ್ಲಿ, ಮೂರು ವಿಮರ್ಶಕರು ಹುಡುಗಿಯರು ಮತ್ತು ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಲೈಂಗಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಒಪ್ಪುತ್ತಾರೆ.

ಪಬ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದು ಮತ್ತು ಹುಡುಗರೊಂದಿಗೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತರದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ದಕ್ಷಿಣದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಹುಡುಗಿಯರ ಮೇಲೆ ತೀರ್ಪು ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಮೂವರು ತಮಿಳು ವಿಮರ್ಶಕರನ್ನು ನಟಿ ಅಮಲಾ ಪೌಲ್ ತಳ್ಳಿಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ರೀತಿಯ ಆಲೋಚನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬೆಳೆದು ಪ್ರಪಂಚದ ಮುಂದೆ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಮೂರ್ಖರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವ ಬದಲು, ಹುಡುಗರು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುವುದು ಉತ್ತಮ,

ಅಂದಿನಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗದ ಕಾರಣ ವೆಬ್ ಸೀರಿಸ್ ನಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸದಾ ಆ್ಯಕ್ಟಿವ್ ಆಗಿರುವ ಅಮಲಾ ಪೌಲ್ ಆಗಾಗ ತಮ್ಮ ಫೋಟೋ, ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅಫೇರ್ ನಂತರ ನಟನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ವದಂತಿ ಹಬ್ಬಿದ್ದ ಅಮಲಾ ಪೌಲ್ ಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ಪಬ್ ಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡುವ ಅಭ್ಯಾಸವಿದೆ.

ఆమె మైనా చిత్రంలో నటించింది మరియు అభిమానులచే మంచి ఆదరణ పొందింది మరియు ఆమె తమిళంలో విజయ్, విక్రమ్ మరియు ధనుష్ వంటి అనేక మంది ప్రముఖ నటులతో నటించింది. ప్రస్తుతం బడు తమిళంలోనే కాకుండా తెలుగు, మలయాళ చిత్రాల్లోనూ బిజీగా ఉన్నాడు. చివరగా, “డ్రెస్” అనే తమిళ చిత్రంలో కొన్ని సన్నివేశాలలో, ఆమె దుస్తులు ధరించకుండా ధైర్యంగా నటించింది.

‘సింధు సమవేలి’ చిత్రంతో తమిళ చిత్రసీమలోకి అడుగుపెట్టి అభిమానుల నిద్రను చెదరగొట్టిన నటి అమలాపాల్. అప్పటి నుంచి తమిళం, తెలుగు, మలయాళం వంటి పలు భాషల్లో సినిమాల్లో దూసుకుపోతున్నాడు.

ఇదిలా ఉంటే అమలా పాల్ ముంబైకి చెందిన సింగర్ భవినీందర్ సింగ్‌ని రెండో పెళ్లి చేసుకోనుందని వార్తలు వచ్చాయి. అయితే అది కేవలం రూమర్ అని మాత్రం ఖాయం.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *