ಅಬ್ಬಾ ಸ್ಟೇಜ್ ಮೇಲೆ ಕಿವಿಯಲ್ಲಿ ಏನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ .. ಲೀಕ್ ಆಯಿತು ಆತ ಹೇಳಿದ್ದು ಅದಕ್ಕೆ ನಾಕು ಓಕ್ ಕೂಡ ಅಂದ್ರು ..

ಲಿಗರ್ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುವ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ಗೆ ಹಾರಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಹನಟ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದರು. ವಿಜಯ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಮಾಧವಿ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದ ನಟಿ ಬುಧವಾರ ತಮ್ಮ Instagram ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಭೇಟಿಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ತಾಯಿ ಲಿಗರ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ನಟಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅನನ್ಯಾ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಲಿಗರ್ ಮುಂಬರುವ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರೀಡಾ ಸಾಹಸ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ಇದನ್ನು ಪುರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿ ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಧರ್ಮ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪುರಿ ಕನೆಕ್ಟ್ಸ್ ಜಂಟಿಯಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಂಎಂಎ ಫೈಟರ್ ಬಾಕ್ಸರ್ ಆಗಿ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡದಲ್ಲಿ ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆ, ರೋನಿತ್ ರಾಯ್ ಮತ್ತು ರಮ್ಯಕೃಷ್ಣ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಮೇರಿಕನ್ ಬಾಕ್ಸರ್ ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ವಿಸ್ತೃತ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ ನಟನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ

ಸೌತ್ ಸೆನ್ಸೇಷನ್ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅಭಿನಯದ ‘ಲೈಗರ್’ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಸದ್ಯ ಈ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರೂ ದೇಶದ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಂತರ ವಿಜಯ್ ಅವರ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಲುಕ್ ಪಟ್ಟಣದ ಚರ್ಚೆಯಾಗಿದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರ ಪಾದಗಳಲ್ಲಿ ಮಲಗಿರುವವರು ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಾರೆ.

 

‘ಲೈಗರ್’ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದಕ್ಕೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿ, ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರು ಸರಳವಾದ ಟಿ-ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಗಮಿಸಿದರು. ಇಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ರೂ. 199 ಅವನು ಏನು ಸ್ಲೀಪರ್ ಧರಿಸಿ ಬಂದನು? ಎಂಬ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯಿತು. ಎಲ್ಲರೂ ಬೆಚ್ಚಿಬಿದ್ದರು.

ಇದರ ನಂತರ, ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ‘ಲಿಗರ್’ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಘಟನೆಯಲ್ಲೂ ಈ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವನ ಬಟ್ಟೆ ಬದಲಾಯಿತು ಆದರೆ ಅವನ ಚಪ್ಪಲಿ ಬದಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ತಾರೆ ಯಾಕೆ ಚಪ್ಪಲಿ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಓಡಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ? ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ, ಈ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಬಂದಿತು. ಹಾಗಾಗಿ ಇದರ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಕಾರಣವಿದೆ. ಹೌದು, ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ಡೌನ್ ಟು ಅರ್ಥ್ ಲುಕ್ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣಗಳು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸ್ವತಃ ವಿಜಯ್ ಅವರ ಫ್ಯಾಷನ್ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *