ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ತರ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡೋಕೆ ಹೋಗಿ ಈ ಹುಡುಗಿ ಎಲ್ರ ಮುಂದೆ ಏನು ಮಾಡಿಕೊಡ್ದಲೇ ನೋಡಿ … ಗೊತ್ತಾದ್ರೆ ಶಾಕ್ ಆಗ್ತೀರಾ …

ವಿಜಯ್ ಮತ್ತು ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅಭಿನಯದ ಬೀಸ್ಟ್‌ನ ಅರೇಬಿಕ್ ಕುಟು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ಗೆ ಬೆಂಕಿ ಹಚ್ಚಿದೆ. ಅನಿರುದ್ಧ್ ಮತ್ತು ಜೋನಿತಾ ಗಾಂಧಿ ಹಾಡಿರುವ ಪೆಪ್ಪಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಈಗಾಗಲೇ ಸಂಗೀತ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಬೀಸ್ಟ್ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿರುವ ಪೂಜಾ, ಬೋಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಹೊಸ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ನಟ ಪ್ರಸ್ತುತ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೊಕ್ಕೆ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಎಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ಪೂಜಾ ವಿಡಿಯೋ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅದರ ಬೃಹತ್ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ, “ಅರೇಬಿಕ್ ಕುಟು” Instagram ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಸವಾಲನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ನಟರಾದ ವಿಜಯ್ ಮತ್ತು ಪೂಜಾ ಹೆಡ್ಗೆ ಅವರಂತೆ ಕುಣಿದು ಕುಪ್ಪಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಒಂದು ಹಾಡಿನಂತೆ, ಪ್ರತಿ ರೀಲ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ವೀಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಇಷ್ಟಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಟಿ ಸಮಂತಾ ರೀಲ್ ನಂತರ, ಜೋನಿತಾ, ಗಾಯಕಿ ಸ್ವತಃ ತನ್ನ ಸವಾಲಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆಯ ರೀಲ್ ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 2 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ತನ್ನ ಸಿಂಪಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ವೀಟ್ ಲುಕ್‌ನಿಂದ ಎಲ್ಲ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಸೆಳೆದಿದ್ದಾಳೆ. ಬಟನ್-ಡೌನ್ ಟಾಪ್, ಜೀನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೈ ಹೀಲ್ಸ್ ಧರಿಸಿ, ಅವರು ದುಬೈನ ಸುಂದರ ನೋಟದ ಮುಂದೆ ಆ ಮನಮೋಹಕ ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ.

ಜೋನಿತಾ ಗಾಂಧಿ 2013 ರಲ್ಲಿ “ಚೆನ್ನೈ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್” ಮೂಲಕ ಭಾರತೀಯ ಸಂಗೀತ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಮಹಾನ್ AR ಜೊತೆ ಹಲವು ಬಾರಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರೆಹಮಾನ್, ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹಿಂದಿ ಹಾಡುಗಳಲ್ಲಿ. ಇಂದು ಅವರು ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಅತ್ಯಂತ ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಗಾಯಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. “ಹಲಮತಿ ಹಬಿಬೋ” ಸಾಹಿತ್ಯದ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಅವರ ಸುಂದರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು.

ಅವಳು ಹುಡುಗರ ಹೊಸ ಪ್ರೀತಿಯಾದಳು. ಮೃಗಂ ನಟಿ ಪೂಜಾ ಹೆಡ್ಗೆ ಮತ್ತು ಜೋನಿತಾ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇದೇ ರೀತಿಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆಯ ಆರಾಧ್ಯ ಗಾಯನ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಅನೇಕ ಜನರು ಲಿರಿಕಲ್ ವೀಡಿಯೊ ಹಾಡನ್ನು ಲೂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. “ಅರೇಬಿಕ್ ಕುಟ್ಟು” ಯುಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ 100 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಇನ್ನೊಂದು ಕಾರಣ.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *