ಕನ್ನಡ ಖ್ಯಾತ ನಟ ದಿಗಂತ್ ಗೆ ಏನಾಯಿತು ಕೊನೆಗೂ ಹೊರ ಬಂತು ಸತ್ಯ … ನೋಡಿ

ನಟ ದಿಗಂತ್ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಬಲವಾಗಿ ಪೆಟ್ಟು ಬಿದ್ದಿದೆ. ದಿಗಂತ್ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಸೋಮರ್ ಸಾಲ್ಟ್ ಕೊರಳಿಗೆ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ನಟ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಗೋವಾ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ್ದರು. ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ನಟ ದಿಗಂತ್ ಅವರ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಬಲವಾದ ಗಾಯವಾಗಿತ್ತು. ದಿಗಂತ್ ಅವರ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ತೀವ್ರ ಪೆಟ್ಟಾಗಿದೆ ಎಂದು ದಿಗಂತ್ ಸಹಚರರಿಂದ ನ್ಯೂಸ್ 18ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಬಂದಿದೆ. ಸದ್ಯ ದಿಗಂತ್ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ದಿಗಂತ್ ಅವರನ್ನು ಕುಟುಂಬದವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಮಣಿಪಾಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆತರಲಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ನ್ಯೂಸ್ 18 ಕನ್ನಡ ಅಧಿಕೃತ ಮೂಲಗಳಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಮೂಲಗಳು ನಟ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಗೋವಾ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ದುರ್ಘಟನೆ ನಡೆದಿರುವುದು ಗೋವಾದಲ್ಲಿ. ಸಮ್ಮರ್ ಶಾಟ್ ವೇಳೆ ದಿಗಂತ್ ಕತ್ತಿಗೆ ಬಲವಾಗಿ ಪೆಟ್ಟು ಬಿದ್ದಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ. ಈ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಬೇಕು.

ದುರಂತ ಒಮ್ಮೆ ಆಗಿತ್ತು ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ವೇಳೆ ಭೀಕರ ಅಪಘಾತ ಸಂಭವಿಸಿತ್ತು. ಶೂಟಿಂಗ್ ವೇಳೆ ದಿಗಂತ್ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಹಾನಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವತಃ ದಿಗಂತ್ ಹೇಳಿದ್ದರು.ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕ್ಷಮಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹಣ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿಲ್ಲದೂದ್ ಪೇಡಾ ದಿಗಂತ್ ಎಂದೇ ಖ್ಯಾತರಾಗಿರುವ ಈ ನಟ ತಮ್ಮ ನಟನೆಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಕೌಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಶ್ ಸಿನಿಮಾ ಇರಲಿಲ್ಲ, ಅವರ ನಟನೆಗಾಗಿ ಕ್ಷಮಿಸಿ.

ಕ್ಷಮಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಣವಿಲ್ಲ. ವಿನಾಯಕ ಕೋಡರ್‌ಗಳಿಗೆ ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಣವಿಲ್ಲದೆ ನೀವು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.ದಿಗಂತ್, ಮುಂಗಾರು ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಿಸ್ ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾ ಸಿನಿಮಾದಿಂದ ನಟ ದಿಗಂತ್ ಸಿನಿಮಾ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ದಿಗಂತ್ ಸಿನಿಮಾ ತನ್ನ ಮುಂಗಾರು ಮಳೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಮುನ್ನೆಲೆಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಮುಂಗಾರು ಮಳೆ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ದಾಖಲೆ ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ. ಆಗ ದಿಗಂತ್ ಗೆ ಗಾಳಿಪಟ ಸಿನಿಮಾ ದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್ ಆಗಿತ್ತು. ದಿಗಂತ್ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಮಲೆನಾಡು ಮೂಲದ ನೌಕಾಪಡೆ.

ಟ್ರೆಕ್ಕಿಂಗ್, ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್ ಎಂದರೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು ದಿಗಂತ್ ಗೆ ಪ್ರಕೃತಿ ಎಂದರೆ ಮೋಜು. ಪುನೀತ್ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಯುವರತ್ನಂ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಲು ಬೆಂಗಳೂರಿನಿಂದ ಮೈಸೂರಿಗೆ ಸೈಕಲ್ ತುಳಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಉಪ್ಪರಿಗೆಯ ಹುಡುಗ ದಿಗಂತ್ ಎಲ್ಲಾ ಒಂದೇ ಅಲ್ಲ. ಹುಡುಗಿಯರ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ನಟಿಯಾಗಿ, ವಿಭಿನ್ನ ಪಾತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇದೀಗ ಅವರು ಗುಣಮುಖರಾಗಲಿ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ದಿಗಂತ್ ಸಮ್ಮರ್ ಸಾಲ್ಟ್ ಜಂಪ್ ನಲ್ಲಿ ಪತ್ನಿ ಐಂದ್ರಿತಾ ಜೊತೆ ಗೋವಾ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ್ದ ವೇಳೆ ಈ ಅವಘಡ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ದಿಗಂತ್ ಗೋವಾ ಕರಾವಳಿಯಿಂದ ಜಿಗಿಯುವಾಗ ಸಮುದ್ರದ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಚಿಕಿತ್ಸಾ ವೈದ್ಯರಾಗಿದ್ದ ಕೊಡೋಸಿ ಅವರನ್ನು ಗೋವಾದಿಂದ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ವಿಮಾನದ ಮೂಲಕ ಏರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಮಣಿಪಾಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಡಾ.ವಿದ್ಯಾಧರ್ ದಿಗಂತ್ ಅವರಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್, ಡಿಐಜಿ ತಂದೆ, ತಾಯಿ ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಆಗಮಿಸಿದರು. ಪುತ್ರ ದಿಗಂತ್ ಕುರಿತು ಮಾಧ್ಯಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ತಂದೆ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟ್. ಭಯಪಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆಯತಪ್ಪಿ ಏನಿಲ್ಲ. ಆತ ತಳ್ಳುಗಾಡಿ ಎಂದು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಏರ್ ಲಿಫ್ಟ್ ಆದ ನಂತರ ದಿಗಂತ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬೆನ್ನುಹುರಿ ಮತ್ತು ಬೆನ್ನುಹುರಿಗೆ ಗಂಭೀರ ಗಾಯಗಳಾಗಿವೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಆಪರೇಷನ್ ಮಾಡಬೇಕು ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಗೋವಾ ವೈದ್ಯರು. ಗೋವಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಳೆ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮಣಿಪಾಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಿಕಾಂತ್ ಸಹೋದರ ಆಕಾಶ್ ನನ್ನು ಖಾಸಗಿ ಜೆಟ್ ಮೂಲಕ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಕರೆತರಲಾಗಿದೆ. ಅಪಘಾತವಾದಾಗಿನಿಂದ ದಿಗಂತ್ ಪತ್ನಿ ಐಂದ್ರಿತಾ ಜೊತೆಗಿದ್ದರು. ಇಂದು ಸಂಜೆ ದಿಗಂತ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

ಸಂಜೆ 4.30ಕ್ಕೆ ಮಣಿಪಾಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ನಟ ಆಗಮಿಸಿದರು. ಅಡ್ಮಿರಾಲ್ಟಿ ಸ್ಪೈನಲ್ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಡಾ.ವಿದ್ಯಾಧರ್ ಎಸ್. ಸದ್ಯ ದಿಗಂತ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಅವಲೋಕಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. 2 ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾ ಗಾಯವಾಗಿತ್ತು. 2 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಗೋವಾದ ಮಣಿಪಾಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೆಲ್ತ್ ಬುಲೆಟಿನ್ ತಿಳಿಸಿದೆ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by diganthmanchale (@diganthmanchale)

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *