ನಡು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲೇ ಶುರುವಾಯಿತು ವಿಷಕಾರಿ ಹಾವು-ಮುಂಗುಸಿಯ ನಡುವೆ ಭೀ’ಕರ ಜ’ಗಳ; ಕೊನೆಗೆ ಆಯಿತು ಶಾಕಿಂಗ್ ಅಂತ್ಯ!

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಕಾದಾಟದ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಈ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವ ಜನರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಹುಲಿಗಳು, ಸಿಂಹಗಳು ಅಥವಾ ಇತರ ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಹೋರಾಡುವ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನೋಡಿರಬಹುದು. ಆದರೆ, ಈ ಬಾರಿ ವಿಷಪೂರಿತ ಹಾವು ಮತ್ತು ಮುಂಗುಸಿ ನಡುವೆ ನಡೆದ ಜಗಳದ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ನೋಡಿದವರಿಗೆ ಥ್ರಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅನುಭವ ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

ಹಾವು-ಮುಂಗುಸಿಗಳು ಕಡು ಶತ್ರುಗಳು ಎಂಬ ಸತ್ಯವನ್ನು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಈಗಾಗಲೇ ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ. ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದರೆ ಈ ಮಾತು ಅಕ್ಷರಶಃ ಸತ್ಯ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲೇ ಬೇಕು. ಹಾವು ಎಲ್ಲೆಲ್ಲಿ ಧುಮುಕಿದರೂ ಜಗಳವಾಡಿ ಜಗಳವಾಡುತ್ತಾರೆ. ಹೀಗಾಗಿ ರಸ್ತೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಎದುರಾದ ಹಾವು ಹೊಡೆದಾಟಕ್ಕೆ ಇಳಿದಿದೆ. ಹಾವು ಮೊದಲು ಮುಂಗುಸಿಯ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು. ಸರ್ಪ ತನ್ನ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ, ಮುಂಗುಸಿ ಹಾವಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಏಟಿಗೆ ಉತ್ತರ ನೀಡಿತು.

ಮುಂಗುಸಿ ಹೊಡೆದ ತಕ್ಷಣ ಹಾವು ಅದರ ಮೇಲೆ ತೀವ್ರವಾಗಿ ದಾಳಿ ಮಾಡತೊಡಗಿತು. ಮುಂಗುಸಿಯು ಮೊದಲು ಹಾವಿನ ಬಾಲವನ್ನು ಹಿಡಿದು ನಂತರ ಅದರ ಬಾಯಿಯ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿತು. ಹಾವು ಮುಂಗುಸಿಯಿಂದ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆರಂಭಿಸಿದೆ. ಆದರೆ ಮುಂಗುಸಿ ಮಾತ್ರ ವಿನಾಕಾರಣ ತನ್ನ ಕಾದಾಟವನ್ನು ಬಿಡಲು ಒಪ್ಪದೆ ಹಾವಿನ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಬಂದಿದೆ. ಹಾವು ಹೇಗೋ ಓಡಿ ಹೋದ ತಕ್ಷಣ ಮುಂಗುಸಿ ಅದನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ಬಾಯಿಗೆ ತುರುಕಿ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನದ ಕಡೆಗೆ ಎತ್ತಿತು.

ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ.ಅಬ್ದುಲ್ ಖಯೂಮ್ ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, “ಇದು ಸಹಜ, ಎರಡೂ ಜಾತಿಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಯೋಧರು ಧುಮುಕಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಯೋಗ್ಯವಾದ ಜೀವನ. ”

ಆಗಸ್ಟ್ 18 ರಂದು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಆರು ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ, 500 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಗಳು ಮತ್ತು ನೂರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ರೀಟ್ವೀಟ್‌ಗಳು.

ಈ ವೀಡಿಯೋ ನೋಡಿದ ಸ್ಥಳೀಯರು ಕೂಡ ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಪ್ರಕೃತಿಯ ನಡುವಿನ ಈ ಕಾದಾಟ ರೋಚಕವಾಗಿದೆ, ಮುಂಗುಸಿ ಅಂತ್ಯಕಂಡಿದೆ, ಹಾವಿನ ಜೀವನವೇ ಬದಲಾಯಿತು, ಕೆಲವರು ಹಾವಿನ ಸ್ಥಿತಿ ತುಂಬಾ ಅಪರೂಪ, ಭಯಾನಕ ಮತ್ತು ಅಷ್ಟೇ ಅಪರೂಪ ಎಂದು ಆತಂಕ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೀರಸ ವೀಡಿಯೊ.

Animals fighting videos on social media are quite viral and are becoming more and more common for people who watch these videos. You may have already seen videos of tigers, lions, or other animals fighting on social media. This time, however, a video of a fierce quarrel between a venomous snake and a mongoose has gone viral on social media. Offering a thrilling experience for those who have seen.

We have all already heard the fact that snake-mongoose are dark enemies. Now if you look at the video that has gone viral, we have to agree that this talk is literally true. Wherever the snake dives, they quarrel and start a fight. Thus the snake encountered in the middle of a road descended into a fight. We can see in the video that the snake first attacked the mongoose. Immediately after the serpent attacked her, Mungusi answered the snake with every blow.

As soon as the mongoose was struck, the snake began to attack it heavily. The mongoose caught the snake’s tail first, then attacked its mouth. The snake has begun to free itself from the mongoose. But the mongoose alone has continued to attack the snake, unwilling to give up its fight, for no reason. As soon as the snake ran away somehow, the mongoose grabbed it and shoved it into its mouth and lifted it towards its position.

The video was shared by Dr. Abdul Qayyum, a forest officer on Twitter, who shared the video, “It’s natural, I’m glad no warriors have dived to save both species.” The most worthy living in nature. ”

The video, which was shared on 18 August, has already been viewed by more than six thousand people, over 500 likes and over one hundred retweets.

Even the natives who watched this video were so thrilled that this fight between nature was so exciting, the mongoose end up being so skittish, the snake’s life was changed, some people have expressed concern about the snake’s condition as a very rare, frightening and equally boring video.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *