ತಂಗಿಯ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಕ್ಕನು ಮಾಡಿರುವ ಸೂಪರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್, ನೋಡಿ ಫಿದಾ ಆದ ನೆಟ್ಟಿಗರು!!!

ಪ್ರಸ್ತುತ ಯುಗವು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಯುಗವಾಗಿದೆ. ಇಂದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ನಲ್ಲಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೇ ಇಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಇಂಟರ್ ನೆಟ್ ಗೆ ಅಡಿಕ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇಂಟರ್ ನೆಟ್ ಬಳಸದೆ ನಿದ್ದೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲರೂ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಇವೇಡರ್‌ಗಳ ದಾಸರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದೊಮ್ಮೆ ಊಟ ಸಿಗದಿದ್ದರೂ ಮೊಬೈಲ್, ಇಂಟರ್ ನೆಟ್ ಇಲ್ಲದೇ ಮನುಷ್ಯ ಅದೆಷ್ಟು ವ್ಯಸನಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಆದರೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಎಲ್ಲರೂ ಫೇಮಸ್ ಆಗುತ್ತಿರುವುದು ಈ ಇಂಟರ್ ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಮೂಲಕವೇ.

ಇಂಟರ್‌ನೆಟ್‌ ಮೂಲಕ ಫೇಮಸ್ ಆಗಿರುವ ಅನೇಕರನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ನಟ ಅಥವಾ ನಟಿಗಿಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಜನರು ತಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೆಗೆದು ಸಮುದಾಯ ಸೈಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಹಿಂದೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರತಿಭೆಗಳಿದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ಜನರಿಗೆ ತೋರಿಸಲು ವೇದಿಕೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇಂದು ಇಂಟರ್‌ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಮೂಲಕ ಫ್ಲಾಟ್ ಫಾರಂ ಜನರಿಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಿದ್ದು, ಜನರು ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಜಗತ್ತಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ನೋಡಿರಬಹುದು, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವು ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬದಲಾಗಿದೆ. ಹಳ್ಳಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಖಾಲಿ ಹುದ್ದೆಗಳಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದೆಲ್ಲವೂ ಒಂದು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಸಾಧ್ಯ.

ಸದ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಮದುವೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಸಹೋದರಿಯ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಸಹೋದರಿ ಮಾಡಿದ ನೃತ್ಯವನ್ನು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು. ವಧುವಿನ ಅಕ್ಕ ಮಾಡಿದ ಈ ನೃತ್ಯ ಅತ್ಯಂತ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಅಕ್ಕನ ನೃತ್ಯ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಸದ್ಯ ಈ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಅಕ್ಕನ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ತನಗಿದ್ದ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನೇ ಅವಳ ಅಕ್ಕ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಳು. ಈ ಮಹಿಳೆಯ ವಿಡಿಯೋಗೆ ಸ್ಥಳೀಯರು ಕೂಡ ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಯುಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ KHANA GAANA ಚಾನೆಲ್ ಮೂಲಕ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ 37 ಮಿಲಿಯನ್‌ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮಂದಿ ಲೈಕ್ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ

The present age is the Internet age. Everyone today is constantly busy on the Internet. Also, everyone today is so addicted to the Internet that they cannot sleep without using the Internet. Everyone is a slave to the internet and mobile eVader. Once a meal is not available, but without mobile and internet, man is so addicted. But it is through this internet and mobile phone that everyone is getting famous overnight.

We get to see many people who are famous through the internet. A famous person is preferred over an actor or actress. Also, people use the skills they have and take video of them and share it on community sites are very popular.

There was a lot of talent in the past but there was no platform to show it to people. But today, the flat form is available to people through the Internet and mobile, where people are presenting their talent to the world. As you may have seen, social media has changed a lot in people’s lives. People in the village are busy on the big vacancies in town today. All this is only possible through one Internet.

Currently a video is going viral on social media. In this video you can see the dance performed by a sister at a wedding ceremony ie a sister’s wedding. This dance performed by the elder sister of the bride is very unique. Dance of the elder sister is not worthy. This video is currently going viral. Her older sister had married the talent she had at her sister’s wedding. Even the natives are responding very well to the video of this woman.

The video is currently shared on Youtube via the channel KHANA GAANA. This video has been viewed by more than 37 million people so far. More than a million people have also done Likes

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *