ಅಜ್ಜಿಯ ಬರೀ 15 ಸೆಕೆಂಡಿನ ಡಾನ್ಸ್ ಟಷನ್ ನೋಡಿ, ಫುಲ್ ಫ್ರೆಶ್! 70/80 ಹರೆಯದಲ್ಲೂ ಉಕ್ಕುವ ಸ್ಫೂರ್ತಿ

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅಚ್ಚರಿಯ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳು ಕಾಣಸಿಗುತ್ತವೆ. ನೀವು ಅಂತಹ ವಿಷಯವನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಈಗ ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ಅಜ್ಜಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಈ ನೃತ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಬೇಂದ್ರೆಯವರ ಮಾತು ನೆನಪಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಬೇಂದ್ರೆಯವರ ತಾತ ಅರಳೋ ಮರುಳೋ ಎಂಬ ಪದವನ್ನು 60ರ ದಶಕದ ನಂತರ 60ರ ದಶಕದತ್ತ ತಿರುಗಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಪದಗಳು ಪದ ಅಥವಾ ಪದಗುಚ್ಛವಲ್ಲ.

ಅಜ್ಜಿ ಮೇಲಿನ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಿರಬೇಕು. ವಯಸ್ಸಾದ ಮೇಲೆ ಎಲ್ಲವೂ ಮುಗಿದೇ ಹೋಯಿತು ಎಂಬ ನೆಗೆಟಿವ್ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಜನರು ಆಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಈ ಅಜ್ಜಿ ಸ್ಥೈರ್ಯದ ಪ್ರತಿರೂಪ.

ಅಜ್ಜಿ ಪ್ರತಿ ವೇದಿಕೆಗೆ 15 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ನೃತ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಇದು ಸಂತೋಷದ ದಾಂಪತ್ಯ. ಈ ಹಾಡನ್ನು ಬಾಲಿವುಡ್ ಫೇಮಸ್ ಸಾಂಗ್ ದಮ್ ದಮ್ ದಿಗಾ ದೇಗಾ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದೆ. ಹಾಡು ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಆಕ್ಷನ್-ಪ್ಯಾಕ್ ಆಗಿದೆ. ಈ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅಜ್ಜಿಯ ನೃತ್ಯ ಯುವಕರಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ಅಜ್ಜಿ ಜೀವನದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿಯೂ ಬದುಕನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಮಹಾನ್ ವ್ಯಕ್ತಿ.

Surprising videos and photos can sometimes be found on social media. When you see such content, you can never believe it. Now we have a video of Grandma dancing for you. Bendre’s words come to mind when he sees this dance. Bendre’s grandfather had turned the word ‘aralo marulo’ back to the 60’s after the 60’s. These words are not a word or phrase.

The grandmother must have been saying the above words. People are always playing the negative saying that when they are old enough, everything is over. This grandmother is the epitome of resilience.

Grandma shows the dance for 15 minutes per forum. But it is a happy marriage. The song was chosen by Bollywood Famous Song Dum Dum Diga Dega. The song is so beautiful and so action-packed. Grandma’s dance at this age is an inspiration to young people. This grandmother is a great person who loves life even in the middle of life.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *