ಕನ್ನಡಿಗರಿಗೆ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಜಗತ್ತನ್ನೇ ತೋರಿಸ್ತೀನಿ ಅಂತ ಜನರ ಮನಗೆದ್ದಿರುವ ಈ ಡಾಕ್ಟರ್ ಬ್ರೋ ಕುಬೇರನ ಪುತ್ರನಾ? ಈತನ ಹಿನ್ನಲೆ ತಿಳಿದರೆ ದಂಗಾಗುತ್ತಿರಿ ನೋಡಿ!!

ಯಾವುದೇ ಸಾಧನೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸಾಕು ಜೀವನವನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಾಗಿಸುವುದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಹಣದ ಆಸೆಯಿಂದ ದೂರ ಸರಿಯುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅದರಿಂದ ಗಳಿಸಿದ ಹೆಸರು-ಕೀರ್ತಿ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ. ಆದರೆ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರು ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವವರು ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಹೆಸರು ಗಳಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ವಯಸ್ಸಾಗಬೇಕಿಲ್ಲ.

ಅವರಿಗೆ ಏನೂ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಏನನ್ನಾದರೂ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಕು. ಇದಕ್ಕೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉದಾಹರಣೆ ಎಂದರೆ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹವಾ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ ಡಾ. ಹೌದು, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ನೋಡುವವರು, ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳು ಡಾ ಬ್ರೋ. ಚಿಕ್ಕವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೇ ದೇಶ ಉಳಿಸಿ ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಅಚ್ಚರಿ ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಯಾರಿದು? ಅವನು ಎಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಮಂತ? ಅವರಿಗೆ ಯಾರ ಬೆಂಬಲವಿದೆ? ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಅನೇಕರಲ್ಲಿ ಮೂಡಿದರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಿಲ್ಲ. ಏಕೆಂದರೆ ಇಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ, ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ತೆರಳುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಗತಿಯಲ್ಲ. ಹೌದು, ಅವನ ಹೆಸರು ಗಗನ್. ಅವರು ಮೂಲತಃ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹೊರವಲಯದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು. ಅವರು ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು.

ತಂದೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅರ್ಚಕರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ತಾಯಿ ಪದ್ಮಾ ಮನೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಈ ಗಗನ್ ಎರಡನೇ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಓದುತ್ತಿದ್ದಾಗಲೇ ಪೌರೋಹಿತ್ಯ ಕಲಿತಿದ್ದ. ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಓದುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ ಗಗನ್ ತನ್ನ ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿಂದುಳಿದಿದ್ದ.

ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಲ್ ಸಿ ತೇರ್ಗಡೆಯಾಗಿ ವಿಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ತೇರ್ಗಡೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಬ್ರಹ್ಮನ್ ಸ್ಟೋರ್ಸ್ ಅವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಮಯಕ್ಕಾಗಿ ನಿಲ್ಲಬೇಕು ಎಂದು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಹದಿನಾರನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಪರವಾನಗಿ ಇಲ್ಲದೆ ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಇದ್ಯಾವುದೂ ಗಗನ್ ಗೆ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ಭರತನಾಟ್ಯವನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅದರ ತರಗತಿಯನ್ನು ನಡೆಸಿದರು, ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಮತ್ತು ವಿಡಿಯು ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಲಿತರು.

2016 ರಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಡಿಆರ್ ಬ್ರೋ ಅಂದರೆ ಡಾಕ್ಟರ್ ಬ್ರೋ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಕಾಮಿಡಿ ವಿಡಿಯೋ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಸಿನಿಮಾ ನಟ ನಟಿಯರ ಸಂದರ್ಶನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದ್ದರೆ ಸಾಲದು ಎಂಬ ಭಾವ ಕಾಡುತ್ತಿತ್ತು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ದೇಶದ ನಾನಾ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಅಲೆದಾಡುತ್ತಾ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಅಂತರಾಜ್ಯ, ದೇಶ ಎಂದು ವಿವರವಾಗಿ ಹೇಳತೊಡಗಿದರು.

ಅವರು ಪಾವಿಸ್ತಾನ್, ರೌಶ್ಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದರು. ಹಿಂದಿ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರರ್ಗಳವಾಗಿ ಮಾತನಾಡದಿದ್ದರೂ, ಅವರು 22 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಗಗನ್ ತನ್ನ ತಂದೆ-ತಾಯಿಯಿಂದ ಅಥವಾ ಬೇರೆಯವರಿಂದ ಒಂದು ರೂಪಾಯಿಯನ್ನೂ ಪಡೆದಿರಲಿಲ್ಲ. ಸ್ವಂತ ಹಣದಿಂದ ಈ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿರುವ ಗಗನ್ ಅಲಿಯಾಸ್ ಡಾ.ಬ್ರೋ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ತಿಳಿಸಿ.

How to carry a foster life if there is no achievement Most people stray from their desire for success and money. But whatever the name-fame earned from it, it’s been a while. But those who work hard and pursue justice will find success in the world. They don’t have to be old enough to make a name for themselves.

They need nothing. It is enough to achieve something. The best example of this is Dr. Bro, who created the weather on social media. Yes, those who watch YouTube, social media enthusiasts should know Dr. Bro. Surviving the country at an early age, he surprised everyone.

Who is this? Where is he So rich? Whose support does he have? It is not surprising if so many people have questions. Because at such a young age, the countryside, moving abroad is not a normal thing. Yes, his name is Gagan. He was originally born on the outskirts of Bangalore. He was born into a Brahmin family of the middle class.

Father Srinivas works as temple priest. Mother Padma takes care of the house. This Gagan had learned the priesthood while studying in the second grade. While still attending school, Gagan was a little behind in his studies.

SSLC passed and passed Science. Brahman Storrs maintained that he had to stand up for his time in life. He started driving at the age of sixteen without a license. But none of this would have given Gagan any psychological comfort. He studied Bharatanatyam and conducted its class, learned photography and VDU graphics.

In 2016, he launched his own YouTube channel. That’s what DR bro means, Dr. Bro. Initially, the comedy video was uploaded and the film actor was interviewing the actresses. But if this was done, he would have felt the debt. For that purpose, wandering to different parts of the country, he began to go into detail, go to the state, and then the interstate, then the country.

He had gone to Pawistan, Raushya. Though not fluent in Hindi and English, he is a 22-year-old country-wide celebrity. But Gagan did not receive a single rupee from her parents or from anyone else. Tell us what you think of Gagan alias Dr. Bro who has achieved this with his own money.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *