ಸಕತ್ ಆಗಿ ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದ ರಚಿತಾ ರಾಮ್…ನೋಡಿ ಚಿಂದಿ ವಿಡಿಯೋ

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 70-80ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ನಮ್ಮ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮನದಲ್ಲಿ ಹಸಿದಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಕನ್ನಡದ ತಾರೆಯರು. ಹೌದು, ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕಿ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಹೌದು, ಬಹುತೇಕ ನಟಿಯರು ಒಂದು ಸಿನಿಮಾದಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೆ ವಿಭಿನ್ನ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಎತ್ತರಕ್ಕೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಈಗ ಅದು ಬದಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಿನಿಮಾ ಬದಲಾಗಿದೆ.

ನಾಯಕಿ ನಾಯಕಿಗಿಂತಲೂ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ. ಹೌದು ಕೆಲವು ನಟಿಯರು ಮೂರ್ನಾಲ್ಕು ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿ ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ದೂರ ಸರಿದ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಕೆಲವರು ಅದೇ ಸಿನಿಮಾದ ಮೂಲಕ ಭಾರೀ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಗಳಿಸಿದ್ದು ಕರ್ನಾಟಕದ ಕ್ರಶ್ ಆಗಿದೆ. ಹೌದು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಟಿಯರ ಸಂಭಾವನೆ ಬಗ್ಗೆ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಹೌದು, ಸಿನಿಮಾ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆ ಇರುವವರು ಮಾತ್ರ ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದಂತೂ ಸತ್ಯ ಆದರೆ ದಶಕಗಳ ಕಾಲ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಸೋದರ ಸಂಬಂಧಿಯಾಗಿರುವ ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಕನ್ನಡದ ಇತರ ನಟಿಯರನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಹೌದು, ಈಗ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಟಾಪ್ ನಟಿಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು ಬುಲ್ ಬುಲ್ ದೊಡ್ಡ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಸಾಲು ಸಾಲು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾದರು. ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ರಚಿತಾ ಸದ್ಯ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಟಾಪ್ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು.

ಕನ್ನಡದ ಇತರೆ ನಟಿಯರಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ನಟಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಸಂಭಾವನೆ ತುಂಬಾ ಜಾಸ್ತಿ. ಹೌದು, ರಚಿತಾ ಜನಿಸಿದ್ದು 2 ಅಕ್ಟೋಬರ್ 1992. ರಚಿತಾ 40 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ತಂದೆ ಭಾರತೀಯ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಭರತನಾಟ್ಯ ನೃತ್ಯಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಉದಯವಾಣಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಟಿ ಹಾಗೂ ಸಿನಿಮಾ ನಟಿ ನಿತ್ಯಾ ರಾಮ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್.

ಅವರು ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ನಿರ್ಮಾಪಕ ರವಿತಾ ರಾಮ್ ಚಂದನವನದ ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆಯ ನಟಿ ಮತ್ತು ಕಾಮಿಡಿ ಟಾಕೀಸ್ ಮಜಾಭಾರತ-2 ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಜೀ ಚಾನೆಲ್ ಡ್ರಾಮಾ ಜೂನಿಯರ್ಸ್‌ನಂತಹ ದೂರದರ್ಶನ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ತೀರ್ಪುಗಾರರಾಗಿಯೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿರ್ಮಾಪಕಿಯೂ ಆಗಿರುವ ರಚಿತಾ ರಾಮ್, ಶ್ರೀ ಮಹದೇವ ಮತ್ತು ಪ್ರಜ್ವಲ್ ದೇವರಾಜ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ರಾಗಿಣಿ ನಟಿಸಿರುವ ರಿಷಭಪ್ರಿಯಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದೊಂದು ಸಂಗೀತಮಯ ಕಿರುಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ಸೈಮಾ ಕಿರುಚಿತ್ರ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೂರು ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ.

ಕರುನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಅವರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಲು ಜನರು ಕಾತರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಚಂದನವನ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುವ ನಾಯಕಿ ನಟಿ ಮತ್ತು 2013 ರಿಂದ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು ಅಡಿಕ್ಷನ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ 200 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಯುವತಿಯರಲ್ಲಿ ರಚಿತಾ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಪ್ರತಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ 35 ರಿಂದ 40 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಏಳು ವರ್ಷದ ಜರ್ನಿ ಈಗಾಗಲೇ ತನ್ನದೇ ಆದ ಪರಿಶ್ರಮವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಕೆಲವು ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಇವುಗಳ ಗಳಿಕೆಯ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 35-40 ಕೋಟಿ ರೂ.
ಕನ್ನಡ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತೆಲುಗಿನಲ್ಲೂ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಕೈಯಲ್ಲಿ 10 ಚಿತ್ರಗಳು ಸಾಲುಗಟ್ಟಿವೆ.

ಮಹಿಳಾ ಪ್ರಧಾನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಕೂಡ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಲೈವ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ತುಂಬಾ ಹಾಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ರಾಚಿ ಮಗುವಿನ ಬೂಬ್‌ಗಳ ಈ ಅವತಾರದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಯೆಸ್ ಲೈವ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ರಾಚಿ ಹೇಗೆ ಹಾಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *