ಶಾಲಾ ಟೀಚರ್ ಜೊತೆ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ಹುಡುಗ …ನೋಡಿ ಕ್ಯೂಟ್ ವಿಡಿಯೋ ಹೇಗಿತ್ತು

ನಿಜವಾದ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕರಾಗಲು ಬಯಸುವವರು. ಹೌದು, ಶಿಷ್ಯರು ಅಂತಹ ಗುರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಪಾರ ಭಕ್ತಿ ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ದೇವರ ಸಮಾನವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು. ಹೌದು, ಮುಗ್ಧ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸರಿದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಇಡುವ ಮಹತ್ತರ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಶಿಕ್ಷಕರ ಮೇಲಿದೆ. ಪಠ್ಯದ ಜೊತೆಗೆ ಜೀವನ ಮೌಲ್ಯ ಗುರುಗಳು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು, ಶಿಕ್ಷಕರನ್ನು ದೇವರಿಗೆ ಹೋಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಆದರೆ ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಹೌದು, ಇದೆಲ್ಲದರ ನಡುವೆ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲಸ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಭೀತಿ ಎದುರಾಗಿದೆ. ನಾವು ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಾ. ಗುರು ಬ್ರಹ್ಮ ಗುರು ವಿಷ್ಣು ಗುರು ದೇವೋ ನಮಃ, ಗುರು ಸಾಕ್ಷಿ ಪರಬ್ರಹ್ಮ ತಸ್ಮೈ ಶ್ರೀ ಗುರುಯೇ ನಮಂ ಎಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಾಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕರೂ ಸಹ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಅಂತರವನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು, ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕರ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಇದ್ದರೂ ಅದು ಗೌರವದಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ.

ಗುರುಗಳು ಇರುವಾಗಲೂ ಭಯ, ಗೌರವದಿಂದ ಪೂಜಿಸಬೇಕೆಂದು ನಮಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಂದ ಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮನೆಯೇ ಮೊದಲ ಪಾಠ ಶಾಲೆಯಾದರೂ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಸಾಧಿಸಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಕಾಣಬೇಕು. ಒಮ್ಮೊಮ್ಮೆ ಮೇಷ್ಟ್ರು ಚಮ್ಮಾರ ಕಲ್ಲು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಶಾಲೆಯ ಕೋಣೆಗೆ ಬಂದರು ಎಂದರೆ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಲೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಕ್ಕಳಿದ್ದರು.

ಈಗಿನಿಂದಲೇ ಮಾತನಾಡುವುದು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ. ಹೌದು, ಆದರೆ ಶಿಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಅಲ್ಲ. ಹೌದು, ಶಿಕ್ಷಕಿ ತನ್ನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ.

ಹೌದು, ನೀವು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಭಯಪಡಬಾರದು. ಶಿಕ್ಷಕರನ್ನು ಸ್ನೇಹಿತರಂತೆ ಕಾಣಬೇಕು. ಇದೀಗ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದು, ಶಿಕ್ಷಕಿಯೊಬ್ಬರು ಮಾಡ್ ಡ್ರೆಸ್ ಧರಿಸಿ ಪಬ್ ಪಾರ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಗಳು ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರ ಝೆಂಡ್ ಆಫ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯೊಬ್ಬಳು ತನ್ನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯೊಂದಿಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿರುವುದು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹಲವರು ಭಾವಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ವೀಡಿಯೊದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *