ರಾ ರಾ ರಕ್ಕಮ್ಮಾ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ಅರವಿಂದ್ ಕೆಪಿ ಹಾಗು ದಿವ್ಯಾ….ನೋಡಿ ಒಮ್ಮೆ

ನಮ್ಮ ಕನ್ನಡ ಕಿರುತೆರೆ ಸೆನ್ಸೇಷನ್ ಎಂದೇ ಖ್ಯಾತರಾಗಿರುವ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ ಎಂಟು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಪೈಕಿ ಹೆಚ್ಚು ಚರ್ಚೆಯಾಗುತ್ತಿರುವ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳೆಂದರೆ ನಟಿ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡು ಮತ್ತು ಬೈಕ್ ರೇಸರ್ ಅರವಿಂದ್ ಜೋಡಿ. ಹೌದು, ಇದೀಗ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ ತಮ್ಮ ಮೂವತ್ತೆರಡನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಅರವಿಂದ್ ದಿವ್ಯಾ ಅವರು ಉರುಡುಗರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಉಡುಗೊರೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿರುವಂತೆ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡು ಮತ್ತು ಅರವಿಂದ್ ಕೆಪಿ ಅವರಿಗೆ ಮೊದಲು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಪರಿಚಯ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಗೆ ಬಂದ ಮೇಲೂ ಇವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಪ್ರೇಮವಿದೆ ಎಂಬುದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಗೋಚರವಾಗಿದ್ದರೂ ಅವರಿಬ್ಬರ ಪ್ರೇಮದ ಬಗ್ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿರಲಿಲ್ಲ.

ಹೌದು, ಇದು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ ಎಂಟರ ಸಂದರ್ಭ. ವೈಷ್ಣವಿ ದಿವ್ಯ ಉರುಡು ಶುಭಾ ಪೂಂಜಾ ಶಮಂತ್ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಂಬರಗಿ ಭಾರೀ ಸದ್ದು ಮಾಡಿದ್ದು, ಸೀಸನ್ 8ರ ಮೊದಲ ಇನಿಂಗ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಬಲ ಪೈಪೋಟಿ ನೀಡಿದ್ದ ಅರವಿಂದ್ ಕೆಪಿ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡು ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕೊಂಚ ಹಿಂದೆ ಸರಿದಿದ್ದು ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ. ಅರವಿಂದ್ ಮತ್ತು ದಿವ್ಯಾ ಜೋಡಿಯ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಟಾಕ್ ಶೋ, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್, ಉರುಡು ನಂತರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅವಳ ತಂದೆ ಕೊಟ್ಟ ಉಂಗುರವನ್ನು ಅವಳಿಗೆ ನೀಡಿದರು.

BB8 ನ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ, ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಇಬ್ಬರೂ ಹೊರಗೆ ಹೊಡೆದರು ಮತ್ತು ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ಗೆ ಹೋದ ನಂತರ, ಇಬ್ಬರೂ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಲು ಡಿಸೈನರ್ ಅನ್ನಿಯನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡರು. ಇವರಿಬ್ಬರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಇಬ್ಬರೂ ನೇರವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿರಲಿಲ್ಲ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಅರವಿಂದ್ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಗೆಲ್ಲಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ದಿವ್ಯಾ ಕಣ್ಣೀರಿಟ್ಟರು. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಹಲವಾರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಅರವಿಂದ್ ದಿವ್ಯಾ, ಕೇವಲ ನಗುವಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.

ಅರವಿಂದ್ ಅವರನ್ನು ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಆಹ್ವಾನಿಸಿದ ಬೈಕ್ ರ್ಯಾಲಿಯ ಹಲವು ಬೈಕ್ ರ್ಯಾಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಅರವಿಂದ್ ಮತ್ತು ದಿವ್ಯಾ ಕೂಡ ಅವರ ಜೊತೆಗಿದ್ದರು. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಇವರಿಬ್ಬರ ಹತ್ತಿರದ ಫೋಟೋಗಳು ಕೂಡ ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನ ಕೊನೆಯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅರವಿಂದ್ ಬೇರೊಬ್ಬ ಹುಡುಗಿಯ ಜೊತೆ ಹೊರಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ತನ್ನ ಹಳೆ ಹುಡುಗನ ಜೊತೆ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡು ಕೂಡ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿತ್ತು. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್‌ನಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಈ ಸುದ್ದಿಯು ಸಂಬಂಧದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ಈ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಪ್ರೀತಿ ತುಂಬಾ ತೀವ್ರವಾಗಿತ್ತು, ಅದನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ.

ಕಿಚ್ ಕುಡೀ ಸುದೀಪ್ ಅಭಿನಯದ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಚಿತ್ರದ ರಾರಾ ರಕ್ಕಮ್ಮ ಹಾಡಿನ ಟ್ರೆಂಡ್ ಸದ್ಯ ಜೋರಾಗಿದ್ದು, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ನಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ವೀಕ್ಷಣೆ ಕಂಡಿದೆ. ಹೌದು, ಅನೇಕ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಹಾಡಿಗೆ ತತ್ತರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆ ಮೂಲಕ ಹಾಡು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರದ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡು ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ಅರವಿಂದ್ ಕೆ.ಪಿ. ಲಕ್ಷಾಂತರ ಲೈಕ್ಸ್ ಕೂಡ ಈ ರೀಲ್ ಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿದೆ. ಅರವಿಂದ್ ಮತ್ತು ದಿವ್ಯಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ರಾ ರಾ ರಕ್ಕಮ್ಮ ಹಾಡಿಗೆ ರೀಲ್ಸ್ ಹಾಕಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನೃತ್ಯ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಮತ್ತು ಅರವಿಂದ್-ದಿವ್ಯಾ ನಡುವಿನ ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯ ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ. ಪ್ರತಿ ವಾರ ಅವರ ಮತ್ತು ಸುದೀಪ್ ನಡುವೆ ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಹಣ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರಮೋಷನ್ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ರಾ ರಕ್ಕಮ್ಮ ಲಿರಿಕಲ್ ವಿಡಿಯೋ ಮಾತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಸುದೀಪ್ ಮತ್ತು ಜಾಕ್ವೆಲಿನ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಝಲಕ್ ಇದೆ. ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ನೋಡಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕಾತರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಚಿತ್ರ ಜುಲೈ 28 ರಂದು ತೆರೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅನೂಪ್ ಭಂಡಾರಿ ಆಕ್ಷನ್ ಕಟ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *