ನಿವೇದಿತಾ ಗೌಡ ಅವರ ಸಕತ್ ಡಾನ್ಸ್ ಈಗ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈ-ರಲ್! ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

ಕನ್ನಡದ ರ ್ಯಾಪರ್ ಗಳಾದ ಚಂದನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ನಿವೇದಿತಾ ಗೌಡ ಕನ್ನಡದ ಸುಂದರ ಜೋಡಿ. ಒಳ್ಳೆ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್ ಕೂಡ ಆಗಿರುವ ನಿವೇದಿತಾ ಗೌಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮೂಲಕ ಕರ್ನಾಟಕದ ಮನೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಿವೇದಿತಾ ಗೌಡ ಕೂಡ ಅನೇಕ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ನಟಿ ನಿವೇದಿತಾ ಗೌಡ ಅವರು ಸಕತ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದು, ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ಯಿ-ರಲ್ ಆಗಿದೆ, ನಿವೇದಿತಾ ಗೌಡ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಹೇಗೆ

ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಆ್ಯಕ್ಷನ್ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆಗಿ ನಟ ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಅಭಿನಯ ಮಾಸ್ ಡೈಲಾಗ್‌ಗಳ ಜೊತೆ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಎಂದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಅದೇನೋ ಹುಚ್ಚು. ಯಾಕೆಂದರೆ ಹಲವಾರು ಅದ್ಭುತ ಡೈಲಾಗ್‌ಗಳು, ಫೈಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕ್ಲಾಸ್ ಮತ್ತು ಮಾಸ್ ಲುಕ್‌ಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿರುವ ಸ್ಟಾರ್ ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅಭಿನಯದ ಪೊಗರು ಸಿನಿಮಾ ಬರೋಬ್ಬರಿ 3 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮನಗೆದ್ದಿದೆ. ಆದರೆ ಚಿತ್ರವು ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ 3 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಕರೋನಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಯಿತು. ಆದರೆ ಪರಿಧಮನಿಯ ಅಪಧಮನಿ ಕಾಯಿಲೆ ವೇಗವಾಗಿ ಹರಡಿದ ಕಾರಣ, ಸಿನಿಮಾ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿತು. ಈ ವರ್ಷ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪೊಗರು ಸಿನಿಮಾ ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ ಜನರು ಆತ್ಮೀಯವಾಗಿ ಅಪ್ಪಿಕೊಂಡು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಯಿತು, ಹೇಗಿತ್ತು ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗಿಂತ ಬಸು ಖರಾಬು ಹಾಡು ಹೆಚ್ಚು ಫೇಮಸ್ ಆಯಿತು. ಈ ಹಾಡು ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಫಾಸ್ಟ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಹಾಡು. ಪುಟ್ಟ ಹುಡುಗರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಎಲ್ಲರೂ ಹಾಡಿನ ತಾಳಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕುಣಿಯಲು ಆರಂಭಿಸಿದ್ದರು. ಆ ಹಾಡು ಅಷ್ಟೊಂದು ಫೇಮಸ್ ಆಗಿತ್ತು. ಈ ಹಾಡಿಗಾಗಿ ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತಿಲ್ಲ. ಈ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಅದನ್ನು ನೋಡಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಥಿಯೇಟರ್‌ಗೆ ಧಾವಿಸಿದರು. ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ‘ಕರಾಬು’ ಹಾಡು ಕೂಡ ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಆಗಿದೆ.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *