ಸೀರೆ ಜಾರಿಸಿಕೊಂಡ ರಚ್ಚು ಹೊಸ ಲುಕ್ ನೋಡಿ….ಕ್ಯೂಟ್ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಹಾಟ್ ಗರ್ಲ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ಕನ್ನಡಿಗರ ಜೊತೆ ನಿದ್ದೆಗೆಡುತ್ತಿರುವ ನಟಿ ರಾಚಿರಾಮ್ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ತೆರೆ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣು ಹಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು, ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಈಗಾಗಲೇ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ರಾಚಿರಾಮ್ ಕನ್ನಡದ ನಂಬರ್ ಒನ್ ನಟಿ ಎನ್ನುವುದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಮಾತಿಲ್ಲ. ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್ ಎಂದೇ ಖ್ಯಾತರಾಗಿರುವ ರಾಚಿರಾಮ್, ಡಿ ಬಾಸ್ ಖತ್ತಿಯಾ ಚಾಲೆಂಜಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ದರ್ಶನ್ ಅವರ ಬುಲ್ ಬುಲ್ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಸಿನಿ ಕೆರಿಯರ್ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಚಿತಾರಾಮ್ 2013 ರಿಂದ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರ ತಾರೆಯರೊಂದಿಗೆ ಪರದೆಯ ಜಾಗವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು 2013 ರ ಬುಲ್ ಬುಲ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಯಕ ನಟಿಯಾಗಿ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು. ಚಾಲೆಂಜಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ದರ್ಶನ್ ಅಭಿನಯದ ಅಂಬರೀಶ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಗಣೇಶ್ ಅಭಿನಯದ ದಿಲ್ ರಂಗೀಲಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಕಿಶ್ಚ ಸುದೀಪ್ರಾವ್ ಜೊತೆ ರೋರಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಶ್ರೀ ಮುರಳಿ ಜೊತೆ ರಥಾವರ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ನರಸಿಂಹ ಹೂವು ಚಕ್ರವ್ಯೂಹ ನೀನಾಸಂ ಸತೀಶ್ ಜೊತೆ.

ಯೆಸ್ ಸುದೀಪ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಓಟಕ್ಕಾಗಿ ಸೈಮಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮತ್ತು ಫಿಲ್ಮ್‌ಫೇರ್ ಸೌತ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಗೆದ್ದರು, ಮತ್ತು ರಾಚಿರಾಮ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋಗಳಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು 2016 ರಲ್ಲಿ ಉದಯ್ ಟಿವಿಯ ಕಿಕ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ನಟಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಅವರು ಹೃದಯಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಸರಣಿಯ ಮೂಲಕ ಕನ್ನಡಿಗರು, ಐ ಲವ್ ಯೂ ಸಿನಿಮಾದ ಚಿನ್ನಾಭರಣದಲ್ಲಿ ಉಪೇಂದ್ರ ನಟಿಸಿ, ಅಜಯ್ ರಾವ್ ಜೊತೆ ಚುಂಬಿಸುತ್ತಾ ಟ್ರೋಲ್ ಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಚಿರಾಮ್ ಪಾತ್ರವು ನಂತರದ ಹಿಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಂತೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಡಿಂಪಲ್‌ಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸದ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ರಕ್ಕಸ ಹಾಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ 27 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ 16 ವರ್ಷದವಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದು, ನಮ್ಮನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವುದು ಖಚಿತ ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *