ರಸ್ತೆ ಹಳ್ಳದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿತು ಆಂಜನೇಯನ ವಿಗ್ರಹ ಆವಾಗ ಈ ಕೋತಿಗಳು ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸ ನೋಡಿದರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ!😱🐒🐒🦥🌴🦥🦥🤔👌👇

ನಮಸ್ಕಾರ, ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ವೀಕ್ಷಕ ಬಂಧುಗಳೇ. ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಕರೊಬ್ಬರು ಜೆಸಿಬಿ ಮಿಷನ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಆಗ ಏಕಾಏಕಿ ಬೃಹತ್ ವಾನರ ಸೇನೆಯೊಂದು ಎಂಟ್ರಿ ಆಯಿತು.ಆತ್ಮೀಯ ವೀಕ್ಷಕರೇ, ಈ ಇಂದಿನ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇಂದಿನ ನಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ವಿವರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ನಮಗೆ ಹೇಳುವ ಮೊದಲು, ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ವಿಶೇಷ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ನಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಓದಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಇಂದು ನಮ್ಮ ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ.

ರಸ್ತೆಯ ಹಳ್ಳದಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬಂದ ಅದ್ಭುತ ಆಂಜನೇಯನ ಮೂರ್ತಿ.ಇಂದು ಸುದ್ದಿ / ಕನ್ನಡ ಸುದ್ದಿ
ಮೇ 25, 2022 ನಿರ್ವಾಹಕನಮಸ್ಕಾರ, ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ವೀಕ್ಷಕ ಬಂಧುಗಳೇ. ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಕರೊಬ್ಬರು ಜೆಸಿಬಿ ಮಿಷನ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಆಗ ಏಕಾಏಕಿ ಬೃಹತ್ ವಾನರ ಸೇನೆಯೊಂದು ಎಂಟ್ರಿ ಆಯಿತು.ಆತ್ಮೀಯ ವೀಕ್ಷಕರೇ, ಈ ಇಂದಿನ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇಂದಿನ ನಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ವಿವರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ನಮಗೆ ಹೇಳುವ ಮೊದಲು, ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ವಿಶೇಷ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ನಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಓದಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಇಂದು ನಮ್ಮ ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ.

ಹನುಮನಗಿರಿ ಪಂಚಮುಖಿ ಆಂಜನೇಯ | ಉದಯವಾಣಿಹಸು ಮತ್ತು ಕಪಿಗಳನ್ನು ದೇವರ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪೂಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಹೌದು ಪ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಕರು ಈ ಹಸುವನ್ನು ಮೇಕೆಯಾಗಿ ಪೂಜಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮಂಗಗಳನ್ನು ಹೀಗೆ ಪೂಜಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮಾಡಬೇಕಾದದ್ದು.ಕೆಲ ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಜೆಸಿಬಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾಗ ಮತ್ತೊಂದು ಜೆಸಿಬಿ ತರಿಸಿ ದುರಸ್ತಿಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಗಾಳಿ ಬೀಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಮರಗಳತ್ತ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಸಾವಿರಾರು ಮಂಗಗಳು ಮರಗಳ ಮೇಲೆ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಸುತ್ತಾಡಿದವು.

ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ ಕಿರುಚುತ್ತಿದ್ದ ಮಂಗಗಳು ಕೆಲಸಗಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದವು. ಮಂಗಗಳ ಕಾಟ ತೀವ್ರಗೊಂಡಾಗ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರಾಣಿ ರಕ್ಷಣಾ ಘಟಕಕ್ಕೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಧಾವಿಸುವಂತೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ವಿಫಲವಾದ ನಂತರ, ಕಾಡು ಸೈನಿಕರು ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಮಂಗಗಳು ಏನು ಮಾಡಿದವು ಎಂದು ತಿಳಿಯಬೇಕು. ಇಂದು ನಮ್ಮ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ. ಈ ಕೋತಿಗಳು ಏನು ಮಾಡಿದವು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ ಮತ್ತು ಈ ಮಾಹಿತಿಯ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇಂದು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *