ರಸ್ತೆಯ ಬದಿಗೆ ನಿಸರ್ಗದ ಮಡಿಲಲ್ಲಿ, ಕಾರಿನ ಪಕ್ಕ ನಿಂತು ಕಚ್ಚಾ ಬಾದಾಮ್ ಹಾಡಿನ ಮೇಲೆ ಬಳುಕಿದಳು ಭರ್ಜರಿಯಾಗಿ ಯುವತಿ! ವಿಡಿಯೋ ಆಯಿತು ವೈರಲ್…

ಹಸಿ ಬಾದಾಮಿ ಹಾಡಿಗೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಪರಿಚಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಕಾರಣ, ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಹಾಡಿನ ಮೇಲೆ ಹಲವು ರೀಲ್‌ಗಳಿವೆ. ಬೆಂಗಾಲಿ ಕಡಲೆಕಾಯಿ ಮಾರಾಟಗಾರರೊಬ್ಬರು ಹಾಡಿರುವ ಈ ಹಾಡು ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಜನರವರೆಗೆ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಮೋಡಿ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಈ ಹಾಡು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ.

ಪ್ರವಾಸದ ಮಧ್ಯೆ ಬಿಡುವು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವಾಗ ಯುವತಿಯೊಬ್ಬಳು ಈಗ ಅದೇ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ಬದಿ ನಿಂತಿದ್ದಾಳೆ. ಈಕೆಯ ಈ ಅನುಭವ ನೆಟ್ಟಿಗರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಆಗಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಲು ಸಮಯ ಏಕೆ ಬೇಕು? ಶೇರ್ ಆನ್ ಶೇರ್ ಆಗಿ ಲೇಟ್ ವೀಡಿಯೋ ಉತ್ತಮ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಪರ್ಸ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಹಸಿ ಬಾದಾಮಿ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯವನ್ನು ನೋಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

ಪ್ರಸ್ತುತ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಭಾರತಿ ಹೆಗ್ಡೆ ಎಂಬ ಖಾತೆಯಿಂದ Instagram ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಸುದ್ದಿ ಬರೆಯುವ ಹೊತ್ತಿಗೆ, ಈ ವೀಡಿಯೊ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸುಮಾರು 3 ಲಕ್ಷ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಮತ್ತು ಲೈಕ್‌ಗಳೂ ಇವೆ.

ಹಾಡು ಮತ್ತು ಗಾಯಕನ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಈ ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಗಾಯಕ ಅಥವಾ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳಿಲ್ಲದೆ ರೋಡ್ ಸಾಂಗ್ ಅನ್ನು ಹಾಡುವ ಮತ್ತು ಕಡಲೆಕಾಯಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಅವನ ಹೆಸರು ಭುವನ್ ಬಾಧಾಕರ್. ಅವರು ಹಾಡುತ್ತಾ ಕಸ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಯಾರೋ ಅವರ ಯೂನಿಕ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಹಾಡಿನ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ನಂತರ, ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಮತ್ತು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಈ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ರೀಲ್ ಮತ್ತು ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದರು, ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಭುವನ್ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ತಂದು ಅವರ ಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದರು.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by bharati hegde (@bharati_hegde_)

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *