ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಚಿತ್ರದ ಹಾಡಿಗೆ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಚೆಲುವೆ ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್ ಮಾಡಿರುವ ಡಾನ್ಸ್ ಇಡೀ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾವನ್ನು ಗಡಗಡನೆ ಅಲುಗಾಡಿಸುತ್ತಿದೆ ನೋಡಿ!!

ಹಿಂದೆ, ಅಂತಹ ಪ್ರತಿಭೆಗಳು ಎಲೆಯಿಲ್ಲದ ಮರದಂತೆ ಎಲ್ಲೋ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿದ್ದವು. ಮನೆಯವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಗೊತ್ತಿತ್ತು. ಮಕ್ಕಳು ಅಥವಾ ಯುವತಿಯರು ತಮ್ಮ ನೆರೆಹೊರೆಯವರ ಮುಂದೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಈಗ ಅಲ್ಲ. ಹಳ್ಳಿ, ಹಳ್ಳಿಯ ಯಾವುದೋ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿರುವ ಹಳ್ಳಿಯ ಪ್ರತಿಭೆಗಳೂ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಪರಿಚಯವಾಗುತ್ತಿವೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣ. ಹೌದು, ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿರುವ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳು ಇವರ ಪ್ರತಿಭೆಯ ಅನಾವರಣಕ್ಕೆ ವೇದಿಕೆ ಕಲ್ಪಿಸಿವೆ. ನಾಟಕ, ಹಾಡು, ನೃತ್ಯ, ಹಾಸ್ಯ ಹೀಗೆ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಪ್ರತಿಭೆಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತವೆ.

ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಸ್ಟಾರ್‌ಗಳಿದ್ದು, ಎಲ್ಲರ ಪಿವೋಟೆಡ್ ರೀಲ್‌ಗಳು. ಅವರಲ್ಲಿ ಹುಡುಗರು ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್. ಅವರು ಅದ್ಭುತ ನೃತ್ಯ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಮೂಲತಃ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರಿನವರಾದ ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್ ಅವರು ಸೃಜನಶೀಲರು.

ಸಖತ್ ಟ್ರೆಂಡಿ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ರೀಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವಳ ವಿಶೇಷತೆ ಏನು? ಸಿಂಪಲ್ ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಹಾಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣುವ ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್ ತಮ್ಮ ಸೊಂಟವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಗಂಡು ಹೈಕುಗಳ ಹೃದಯ ಬಡಿತವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಕ್ರಾಂತ್ ಈಗ ರಾಣಾ ಚಿತ್ರದ ರಾ ರಕ್ಕಮ್ಮನ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಕೆಂಪು ಸೀರೆಯಿಂದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆ. ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್, ಸೊಂಟದಲ್ಲಿ ಮಿನುಗುವ ಸರಪಳಿಯೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲರ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ಬೀಸಿದರು.

ಯಾಕೆಂದರೆ ಈ ಹಿಂದೆ ವಿಡಿಯೋ ಡಬ್ ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಮೆಗಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಧನುಶ್ರೀ, ಗೀತಾ ಸೀರಿಯಲ್ ನಟಿ ಭವ್ಯಾ ಗೌಡ, ನಿವೇದಿತಾ ಗೌಡ ಇವರೆಲ್ಲ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಂತಹ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್ ಹೆಸರೂ ಹೋಗಲಿದೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿಯೂ ಒಮ್ಮೆ ಬಂದಿತ್ತು.

ಆದರೆ ಕೊನೆಗೂ ಧನುಶ್ರೀ ನಾಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದರು. ಸುಂದರಿಯೂ ಪ್ರತಿಭಾವಂತಳೂ ಆಗಿರುವ ಭೂಮಿಕಾಗೆ ಹೇಗಾದರೂ ಅವಳನ್ನು ನೋಡುವ ಅವಕಾಶ ಸಿಗಲಿ.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *