ತಮಿಳಿನ ಬೀಸ್ಟ್ ಚಿತ್ರದ ಹಾಡಿಗೆ ಬೆಣ್ಣೆಯಂತೆ ಬಳಕುವ ನಟಿ ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ಮಾಡಿದ ಡಾನ್ಸ್ ನೋಡಿ ಹುಬ್ಬೇರಿಸಿದ ನೆಟ್ಟಿಗರು! ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಮಸ್ತ್ ಮಸ್ತ್ ಡಾನ್ಸ್!!

ನಟಿ ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ! ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತಿರುವ ಅಗ್ನಿ ಸಾಕ್ಷಿ ಧಾರಾವಾಹಿಯಿಂದ ಬಣ್ಣಗಳು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿವೆ. ವೈಷ್ಣವಿ, ಹೊಂಬಣ್ಣದ ಹೊಂಬಣ್ಣ, ಅಗ್ನಿಸಾಕ್ಷಿಯಲ್ಲಿ ಮನೆ-ಮಗಳಾಗಿ ಸುಂದರವಾದ ಸೂರ್ಯನೊಂದಿಗೆ ಹೊಳೆಯುತ್ತಾಳೆ. ತಾಯಂದಿರು ಸೊಸೆ ಎಂದರೆ ತಾಯಂದಿರ ಮಗಳು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು.

ಹಾಗೆಯೇ ಇಂಥ ಸೊಸೆ ಸಿಗಬೇಕು ಎನ್ನುವವರೂ ಇದ್ದಾರೆ. ಹುಡುಗರೂ ಹೆಂಡತಿಯಾಗಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದ್ದರು. ಅಷ್ಟರಮಟ್ಟಿಗೆ ವೈಷ್ಣವಿ ಪಾತ್ರ ಮೆಚ್ಚಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ಆ ಧಾರೆಯಲ್ಲಿ ಮುಗ್ಧ ಮತ್ತು ಸರಳವಾಗಿದ್ದ ವೈಷ್ಣವಿ ಜೀವನ ಹೇಗಿತ್ತು ಎಂಬುದು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಿತ್ತು.

ಹೌದು, ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ಚುಡಾಯಿಸುವ, ತಮಾಷೆ ಮಾಡುವ, ತಮಾಷೆ ಮಾಡುವ, ಮನರಂಜನೆ ನೀಡುವ ಹುಡುಗಿ. ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ಅವರ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಶೋ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೂ ಇಷ್ಟವಾಯಿತು. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಂತರ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿದೆ.

ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ಉತ್ತಮ ನಟಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಉತ್ತಮ ಅಡುಗೆಯವರು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಯೋಗ ಶಿಕ್ಷಕಿಯೂ ಹೌದು. ಅವರು ಅದ್ಭುತ ನೃತ್ಯಗಾರರೂ ಆಗಿದ್ದರು. ಹೌದು, ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ಅವರಿಗೆ ಭರತನಾಟ್ಯ, ವೆಸ್ಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲೂ ಆ್ಯಕ್ಟಿವ್ ಆಗಿರುವ ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಶೋನಿಂದ ತತ್ತರಿಸಿ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಹಾಕುವ ವೈಷ್ಣವಿ ಇದೀಗ ಹೊಸ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಹೌದು, ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ತಮಿಳಿನ ವಿಜಯ್ ಮತ್ತು ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅವರ ಬೆಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಹಾಡಿಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪರ್ಪಲ್ ಕಲರ್ ಬೆಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಸೂಟ್ ಧರಿಸಿ ನಿಸರ್ಗದ ಮಧ್ಯೆ ಸಖತ್ ಸೊಂಟ ಕಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಅವರ ಬೆಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮೂವ್‌ಮೆಂಟ್ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ತುಂಬಾ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೂಡ ಅಪಾರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ ಅವರ ಈ ಬೆಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

 

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *